ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

สนธิ สมมาตร # เพลงรักอมตะ ชุดที่ ๑

(1/6) > >>

WanDee:
สนธิ สมมาตร # เพลงรักอมตะ ชุดที่ ๑

01 ฝากเพลงถึงเธอ
02 จากน้อง
03 ด่วน บ.ข.ส.
04 ลูกทุ่งคนยาก
05 ดอกอ้อริมโขง
06 สาวอุบลรอรัก
07 ออกพรรษาที่เชียงคาน
08 คิดฮอดสาวเมืองเลย
09 ฟ้าร้องที่หนองหาน
10 รักเหลือเดน
11 แคร์ด้วยหรือน้อง
12 ขวดแบนแฟนพี่

:'e:77 :'e:102 :'e:103

ประสิทธิ์:
ขอบคุณครับพี่วันดีที่นำเพลงมาฝากอย่างต่อเนื่องเลยครับ :'e:82 :'e:82

ปูน_ขอนแจ่น:
สนธิ สมมาตร เพลงรักอมตะ ชุดที่ ๑ เพลงเพราะทั้งชุด ครับพี่ขอรับไว้ฟังและเปิดครับ  :'e:94 :'e:94 :'e:94

chattanon:
เพลงชุกแรกของสนธิ  สมมาตร  ออกมา คิดว่าทำให้ชิ่อเสียงและแฟนเพลงรู้จักนักร้องท่านนี้มากขึ้น ผมรู้จักและได้ฟังชุดนี้ และฟังถี่  ชุดนี้มีเพลง ไพเราะเกือบทุกเพลง

เพลงช้าหวาน   คงเป็นแนวที่สนธิ  ร้องได้ดีมากๆ ครับ   ขอบคุณท่าน wandee อย่างสูงครับ ที่กรุณาเผยแพร่

น้องดา:
ชอบเสียงของ สนธิ สมมาตรค่ะเพราะและก็หวานๆปนเศร้าๆค่ะขอบคุณนะคะคุณวันดีที่นำเพลงเพราะๆมาลงให้ได้ฟังค่ะ :'e:106

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version