ห้องฟังเพลง > ฟังเพลงสากล

Rhythm Of the Rain ~ The Cascades

<< < (3/3)

ธีรวัชร์ โขทัย:
เพลงนี้ฟังเมื่อไรนึกถึงตอนที่นอนฟังเพลงแล้วฝนตก มีความสุขมากครับ  :'e:133   :'e:133

ภูฤดู ปักซัว:
เพลงฝน ที่นำเพลงสากลมาทำ
มีของ คัมภีร์ แสงทอง เพลงนึง
ชื่อเพลง ทำนอง ยังนึกไม่ออก ต้องค้นก่อนครับ

แมวดำ:
เมื่อก่อนตอนยังวัยรุ่น ทุกครั้งที่ฝนตกจะได้ยินเพลงนี้เปิดตามสถานีวิทยุตลอด ฟังแล้วทำให้รู้สึกโรแมนติก เมื่อได้เข้ามาฟังอีกครั้ง ก็อดที่คิดถึงความสุข สดชื่นในสมัยนั้นไม่ได้  ขอขอบคุณมากนะคะ ที่กรุณานำความสุขจากอดีต ย้อนกลับมาเป็นแัจจุบันได้อีก ขอบคุณมากคะ

จ้อง:
เพลงนี้เปิดฟังตอนบรรยากาศมีเมฆครึ้มฝนตกไพเราะจับใจ
แอบเหลือบมองยอด views เลยหลักหมื่น คงถูกอกถูกใจผู้ฟังมาก
นี่ย่างเข้าฤดูหนาวฟังแล้วยังได้บรรยากาศแบบนั้นอยู่เลย ชอบครับ
 :'e:78

พรรณราย:
เข้ามาแก้ไข
ไฟล์เพลงที่เดี้ยงให้คืนกลับมาฟังกัน

:'e:108

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version