เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

SPสามโทน ชุด สามโทนสามใจ

(1/3) > >>

niyomsin:

http://www.huaydethuaydunk.com/uppic/files/6ac5cdff28868d2c.swf

1. SPบุ๋มบิ๋ม - ขยี้รัก(ส) (3:47)
2. SPบุ๋มบิ๋ม - น้ำลงเดือนยี่(ส) (3:41)
3. SPบุ๋มบิ๋ม - บอกรักฝากใจ(ส) (3:18)
4. SPถนอม - ที่สุดของหัวใจ(ส) (4:21)
5. SPถนอม - น้ำลงเดือนยี่(ส) (3:24)
6. SPถนอม - บอกรักฝากใจ(ส) (3:59)
7. SPธงชัย - ดาว(ส) (3:07)
8. SPธงชัย - น้ำลงเดือนยี่(ส) (3:39)
9. SPธงชัย - บอกรักฝากใจ(ส) (3:54)

SPสามโทน ชุด สามโทนสามใจ.rar

โชค นรา:
ขอรับสามโทน ชุด สามโทนสามใจด้วยครับ ขอบคุณมากมาย  :'e:92

ภูฤดู ปักซัว:
ชื่อเพลงซ้ำ นี่คืออะไรครับ

ยาวไม่เท่ากัน

หรือว่า เป็นหลายเวอร์ชั่น ครับ ท่านหนุ่ม

:'e:94

นักเพลงคนจน:
ชุดนี้ เพลงเหมือนกันทุกเพลง แต่ร้องกันสามคน คนละชุด ทำนองก็ไม่เหมือนกัน ผมคิดเองว่า เหมือนแยกวงแล้วอยากลองว่าใครจะดังกว่า มีผลงานเหมือนกันดูซิว่าแฟนเพลงจะเลือกฟังเสียงร้องของใคร หรือต่างคนต่างความคิดคนละแนวเพลง แม้เพลงเหมือนกันแต่ดนตรีทำนองไปคนละแบบ วานผู้รู้เล่าแจ้งแถลงไขด้วยครับ ขอบคุณครับ

WanDee:
ขอเก็บไปฟังด้วยครับ...สามโทน สามใจ  ขอให้เจ้าภาพจงเจริญครับ  :'e:93 :'e:94

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version