ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่ง ร้องเกี้ยว ร้องแก้

ด่วน บ.ข.ส. - สนธิ สมมาตร + คอยด่วน บ.ข.ส. - อรวี สัจจานนท์

(1/2) > >>

โอฬาร:
:'e:133

ชาตรี:
 คอยด่วน บ.ข.ส. - อรวี สัจจานนท์ เพลงนี้อรวีมาร้องทีหลังเพลงด่วนบ.ข.ส.มากเลย ขอบคุณครับ. :'e:31

นู๋หนุ่ย:
 :'e:78 อยากฟังเพลงคู่มานานแล้ว นักร้อง 2 ท่านนี้ เสียงดีทั้งคู่
แต่จะเข้ากันได้ดีแค่ไหน คงต้องลองฟังดูก่อน
ขอบคุณนะคะ ที่สรรหามาฝาก :'e:92

น้อยหน่า.:
เสียงหวานคู่ ด้วยระยะเวลาที่ห่างของการบันทึกเสียงของทั้งสองท่าน ไม่ทราบว่าจะได้อารมณ์ถาม-ตอบ หรือเปล่า อยากฟังเต็มทีแล้วค่ะ ขอบคุณนะคะท่านที่นำมาแบ่งปัน :'e:78

ศุภเวช:
เพลงคู่แบบนี้หาฟังยากมากครับ ไม่ค่อยได้เห็นครับ
ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version