ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

รวมเพลง เรียม ดาราน้อย (ครั้งที่ 2) 27 เพลง

<< < (2/4) > >>

ลุงชัย นรา:
...ขอเข้ามารับ บริการจากท่าน ยุทธ ที่นำเสียง ของเรียม ดาราน้อย มาฝาก แม้บางเพลงจะมีแล้ว แต่ขอเข้ามาเอาไปคัดแยก ขอบคุณมากครับ

สุรชัย:
ชุดนี้มีหลายเพลงที่ไม่รู้จัก ขอฟังด้วยครับ

krabiman:
ผมเข้ามาเก็บเพลงของเรียม  ดาราน้อย ของครูยุทธเป้นชุดที่2 เพราะชื่นชอบนักน้องคนนี้มาก และเคยได้พูดคุยกับเรียม สมัยที่ไปร้องเพลงกับครูชาญ เย็นแข ที่สุราษฎร์ธานี ขอขอบคุณมากครับ

ชัยยุทธ:
วันนี้ต้องขอขอบคุณท่านรวีมากๆครับที่นำบทเพลงจากนักร้องลูกทุ่งมาเผยแพร่ให้ได้นำไปฟังครับ

ชาตรี:
เรียม ดาราน้อย เป็นนักร้องที่ร้องเพลงประกอบภาพยนต์ไว้มากมายคนหนึ่ง เพลงที่เธอร้องเพราะทุกเพลง ขอบคุณครับ. :'e:31

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version