ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

รวมเพลง สังข์ทอง สีใส 101 เพลง(แก้ไข 7 ต.ค.56)

<< < (4/7) > >>

ทศพร:
ลิงค์แก้แล้วครับ 6 ต.ค. 2556 ขอบพระคุณท่านรวีมากครับ

ภุชงค์:
บางเพลงของสังข์ทองที่ยังไม่เคยฟังมาก่อน คุณรวีได้รวบรวมมาให้ฟังถือว่าเป็นบุญมากโขเลยครับ ขอบคุณมากๆๆๆครับ :'e:31 psi10

นายน้อย:
สังข์ทอง สีใส เห็นหน้าก็ฮาหน้าผี หน้าตาก็ตลกอยู่แล้ว นักร้องเสียงดีอีกคน ขอรับไปอีกชุดครับอ้ายยุทธมีน้อยมาก ขอบคุณมากครับอ้ายยุทธ :'e:92 :'e:92

ปลาป๋อง:
เฝ้ารอมานาแล้วละเพลงชุดนี้ของสังข์ทอง สีใส แก้ไขลิ้งค์แล้วต้องรีบคว้าไม่งั้นเดวไม่ทันการขอเก็บละกัน :'e:94 :'e:94 :'e:94 :'e:133

อภิรักษ์ชูชัย:
อาจารย์รวี นอกจากจะมีเพลงมากมายแล้ว ยังเป็นกูรู รอบรู้เพลงต่างๆ ทั้งเพลงลูกกรุง ลูกทุ่ง และอื่นๆ ยอมรับในความสามารถจริงๆครับ ต้องขออนุญาตเก็บสะสมอีกนะครับ ขอบพระคุณครับ :'e:92

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version