ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

รวมเพลง เทียนชัย สมยาประเสริฐ 25 เพลง

<< < (3/6) > >>

สุรชัย:
ขอเก็บเพลงของเทียนชัย สมยาประเสริฐด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

ภุชงค์:
ดูรายชื่อเพลงของครูเทียนชัยแต่ละเพลงแล้วล้วนแล้วแต่เพลงที่หาฟังยากทั้งนั้นเลย ขอบคุณครับที่นำมาฝาก :'e:31 psi108

อธิปไตย:
นักร้องยุคแรกๆและขอบคุณข้อมูลดีๆหาอ่านยากครับเรื่องราวต่างๆครับของครู เทียนชัย สมยาประเสริฐ และผลงานเพลงด้วยครับ psi108

krabiman:
นักร้องเก่า ศิษย์รักของครูพยงศ์  มุกดา และเคยเป็นคู่ชีวิต ของป้าผ่องศรี  วรนุช  ดังด้วยเพลง พรุ่งนี้ค่อยร้องไห้  และอีกหลายบทเพลงล้วนแล้วแต่เป็นที่ต้องการของนักฟังเพลงเก่า ขอขอบคุณท่านรวีมาก

สุบิน:

ได้ทั้งความรู้ ได้ทั้งเพลง  :'e:94

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version