ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

รวมเพลง ชัยณรงค์ บุญนะโชติ

(1/3) > >>

รวี:
รวมเพลง  ชัยณรงค์ บุญนะโชติ

1.ชัยณรงค์ บุญนะโชติ – เกวียนร่ำ
2.ชัยณรงค์ บุญนะโชติ - ขวัญใจโคราช
3.ชัยณรงค์ บุญนะโชติ - ตังเกเร่รัก
4.ชัยณรงค์ บุญนะโชติ - บางกอกเมืองแก้ว
5.ชัยณรงค์ บุญนะโชติ - บุหงาทะเลใต้
6.ชัยณรงค์ บุญนะโชติ - พ่อตา ลูกเขย
7.ชัยณรงค์ บุญนะโชติ - เพื่อสาวสุพรรณ
8.ชัยณรงค์ บุญนะโชติ - ลูกทุ่งทีเด็ด
9.ชัยณรงค์ บุญนะโชติ  & สุโชติ บงกฎรัตน์ - คนชอบกัน

:'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133

ภูฤดู ปักซัว:
ชัยณรงค์ บุญนะโชติ

ที่ผมชอบฟังเป็นพิเศษ ก็เพลง พ่อตา แม่ยาย  ครับ
ชอบบทเพลงในลีลา ตัดพ้อต่อว่า พ่อตา ลูกเขย
เรื่องราวมันคลาสสิคครับ
แม้ในชีวิตผม จะมไ่เป็นแบบนั้น ก็ตาม
 :'e:37

สุรชัย:
เพลงของนักร้องท่านนี้มีเพียงไม่กี่เพลงครับ ขอเก็บสะสมไว้ฟังด้วยครับ

ชบาบาน:
กระผมชอบเพลงขวัญใจโคราช

ชาตรี:
ชัยณรงค์ บุญนะโชติ เป็นน้องชายของชัยชนะ เสียงเหมือนกันมากๆ ขอบคุณครับ. :'e:31

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version