ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

รวมเพลง สุชาติ เทียนทอง

<< < (2/4) > >>

เวียงสา980:
รวมเพลง สุชาติ เทียนทอง ยังขาดอีกหลายเพลงเลย ค่ะ ที่ยังไม่มี ชอบฟังเพลงสนุกๆ ค่ะ ขอบคุณมาก นะคะ

สุรชัย:
มีหลายเพลงที่ไม่เคยฟังเลยครับ ขอฟังด้วยครับ ท่านรวี ขอบคุณมากครับ

ทวีป โคราช:
นักร้องดัง ราชาเพลงเมาท่านนี้ก็ชอบมากครับ มีเพลงสนุก ๆ หลายเพลง ที่มีอยู่ก็มาก แต่ก็ยังขาดอยู่ ต้องขอเก็บเพิ่มละ ขอบคุณครับ

จรีพร:
เก็บอีกแล้วเพลงเก่าดี

ฟ้าใสเมฆสวย:
 :'e:92 มาขอรับเพลงของคุณสุชาติ เทียนทองไปฟังด้วยคนค่ะ มีหลายเพลงที่ไม่ได้ฟัง ขอบคุณที่แบ่งปันให้นะค่ะ พี่ยุทธ  :'e:95

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version