ห้องฝาก ซื้อ-ขาย > ฝาก ซื้อ-ขาย ขายแผ่นเสียงหรือเครื่องมือที่เกี่ยวข้อง

แผ่นเสียงตรากระต่ายคู่ แผ่นใหม่เก่าเก็บราคาไม่แพง

<< < (5/5)

ประสิทธิ์:
งั้นผมขอครับ อิอิ

โชค นรา:
ซิงๆ ของชอบ เอามั่งน่ะ .... สั่งสาวกาฬสินธ์ ... อีกเพลง ..อุ้มลูกตามเมีย .. ของเดิม 8+2 เป็น สิบแผ่นนะครับ  

โทษทีครับท่านอดุลย์ผมดูผิดไป ..อุ้มลูกตามเมียหมดแล้ว .. เอาเพลง ไหนว่าสงสาร...แทนก็แล้วกัน .. จะได้ครบ 10 แผ่น ..

อดุลย์ ขอนแก่น:

--- อ้างจาก: ประสิทธิ์ ที่ 26/ต.ค./13 12:11น. ---งั้นผมขอครับ อิอิ

--- End quote ---
  รับทราบครับ จะส่งแบบไหนหรือเอาไปรวมไว้กับเสี่ยเล็กครับ

อดุลย์ ขอนแก่น:

--- อ้างจาก: โชค นรา ที่ 26/ต.ค./13 20:12น. ---ซิงๆ ของชอบ เอามั่งน่ะ .... สั่งสาวกาฬสินธ์ ... อีกเพลง ..อุ้มลูกตามเมีย - เมืองมนต์ สมบัติเจริญ .. ของเดิม 8+2 เป็น สิบแผ่นนะครับ  

โทษทีครับท่านอดุลย์ผมดูผิดไป ..อุ้มลูกตามเมียหมดแล้ว .. เอาเพลง ไหนว่าสงสาร...แทนก็แล้วกัน .. จะได้ครบ 10 แผ่น ..

รับทราบ ขอที่อยู่ส่งแผ่นด้วยนะครับ

ประสิทธิ์:

--- อ้างจาก: อดุลย์ ขอนแก่น ที่ 26/ต.ค./13 20:13น. ---  รับทราบครับ จะส่งแบบไหนหรือเอาไปรวมไว้กับเสี่ยเล็กครับ

รวมไว้ที่เสี่ยก็ได้ลุง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version