ห้องฝาก ซื้อ-ขาย > ฝาก ซื้อ-ขาย ขายแผ่นเสียงหรือเครื่องมือที่เกี่ยวข้อง

แผ่นเสียงตรากระต่ายคู่ แผ่นใหม่เก่าเก็บราคาไม่แพง

<< < (3/5) > >>

อดุลย์ ขอนแก่น:

--- อ้างจาก: มอส ที่ 24/ก.ค./13 21:05น. ---...บางแผ่นผมก็ยังไม่มีเลยนะครับนิ ถูกกว่าที่ผมซื้อมาอีก  :'e:39  พี่หนุ่มวิชญ์ เหมาคนเดียวเลยนะครับ :'e:37

--- End quote ---

เสี่ยมอส  รีบมาเหมาเด้อ เมิดก่อนเด้

ลุงวิชญ์:
รอชมตราแอ๊คโคเดี้ยนครับ

อดุลย์ ขอนแก่น:

--- อ้างจาก: หนุ่มวิชญ์ ที่ 03/ส.ค./13 16:13น. ---รอชมตราแอ๊คโคเดี้ยนครับ

--- End quote ---

ยังบ่ได้ไปรับแผ่นมาเลยครับ รอก่อนเด้อหนุ่มวิชญ์

เหน่ง ปากน้ำ:
สวยมาก เลย

โจน:
มีมาเรื่อยๆนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version