ห้องฟังเพลง > ฟังเพลงไทยสากล(เพลงสตริง)

วานนี้ช้ำ วันนี้จำ - เทียร์รี่ เมฆวัฒนา (ยุคหวานๆ)

<< < (2/3) > >>

ต่าย เพชรบูรณ์:
สวัสดีครับ ไม่ได้เข้ามาเยี่ยมซะนานเลย  :'e:73

ต้นหอม:
ขอบคุณมากค่ะ หาฟังทั้งอัลบั้มยากมากเลยย

เศณวี:
ขอบคุณครับ หาฟังมานานแล้วครับ

ศุภเวช:
ขอบคุณมากครับ ไม่ได้ฟังมานานมากๆ ฟังแล้วคิดถึงอดีตครับ
ผมเป็นสมาชิกใหม่ยังกดบวกให้ไม่เป็นครับ ไม่รู้เข้ากดกันตรงไหนครับ
ต้องขอโทษด้วยครับ ตอนนี้ขอฟังอย่างเดียวก่อนครับ

วรวุฒิ บางแค:
หาฟังยากมากเลยครับ เที่ยรี่ในยุคของอโซน่า ขอบพระคุณที่วางมาให้ได้ฟังอีกครั้งหนึ่ง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version