ห้องฟังเพลง > ฟังเพลงไทยสากล(เพลงสตริง)

วานนี้ช้ำ วันนี้จำ - เทียร์รี่ เมฆวัฒนา (ยุคหวานๆ)

<< < (3/3)

ธีรวัชร์ โขทัย:
ชอบเพลงนี้ครับ  เสียงเทียรี่นุ่มน่าฟัง  แต่ได้ยินชื่อเพลงนี้ทีไรทำให้ผมนึกถึงเพลงลูกทุ่งเพลงวานนี้รัก วันนี้ลืม ทุกทีซิน่า ชื่อเพลงมันคล้ายกัน สับสน  psi306   psi306   :'e:92

คุณยายไข่:
 :'e:78 เพราะมาก เสียงนุ่มๆน่าฟังมาก

ลายกนก:
ควรค่าแก่การสะสมมากๆค่ะ  นานมากจนจะลืมไปแล้ว ว่า เที่ยรี่ แนวนี้

ลายกนก:
 :'e:93 :'e:93เพลงดี เลอค่ามาก พอได้ยินนึกถึงหลายๆอย่างที่ผ่านมา

ข้าวกล้อง:
 :'e:94 เพลงนี้ผมเคยฟังอยู่เลยครับ เค้าร้องเพราะเยี่ยมจริงๆ ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version