ห้องฝาก ซื้อ-ขาย > ห้องฝาก ซื้อ-ขาย แผ่นซีดี เทป หนังสือหรือไฟล์เพลงต่างๆ

กรุณาอ่านก่อนสำหรับทุกท่านที่ใช้บริการห้องนี้

(1/2) > >>

ประสิทธิ์:
เว็บบอร์ดเปิดให้บริการห้องนี้สำหรับ ให้สมาชิกใช้เป็นสถานที่สำหรับไว้แลกเปลี่ยนสิ่งของที่เกี่ยวข้องกับชื่อห้องเท่านั้น ห้ามเด็ดขาดสำหรับสิ่งซื้อขายที่ผิดกฎหมายอื่นๆ

เว็บบอร์ดให้บริการฟรี และจะไม่รับผิดชอบทางกฎหมายใดๆต่อการซื้อขายหรือแลกเปลี่ยนกันตามความสมัครใจของสมาชิก หากพบว่ากระทู้ใดล่อแหลมต่อการกระทำผิดกฎหมาย จะลบออกและแบนไอพีสมาชิกท่านนั้นตลอดไปด้วย

ทีมงานเพลงพักใจดอทเนต

อดุลย์ ขอนแก่น:
ขอบคุณมากเด้อ ปู่สิทธิ์
ที่มีห้องนี้  สมาชิกท่านหนึ่งมีแผ่นเสียงเยอะ จะปล่อยให้สมาชิก วันเสาร์ผมจะโพสต์รุปให้ดู

คาร์บอย:
ไม่ได้ผ่านมานานมีห้องนี้ด้วย ขอบคุณมากครับน้า

ฝ้าย:
มือใหม่ค่ะ แวะเข้ามาดู

กิตตินันท์ สุขอนันต์:
แวะมาดูเฉยๆครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version