ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

เตียง เพียงใจ

(1/2) > >>

รวี:
เตียง เพียงใจ

เตียง เพียงใจ - คนสวยของพี่
เตียง เพียงใจ - คอยน้องเหมือนเก่า
เตียง เพียงใจ - โชคยังดี
เตียง เพียงใจ - ไทดำรำพัน
เตียง เพียงใจ - บุหลงกาก้า
เตียง เพียงใจ - แรงรักคนจร

:'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133

สุรชัย:
ขอเก็บเพลงของเตียง เพียงใจไปด้วยครับ นับวันจะหายากขึ้นทุกที

chattanon:
ขอบคุณคุณรวี  เพลงของเตียง  เพียงใจ เคยฟังบ้างแค่เพลงสองเพลงชุดนี้ ถือเป็นโชคดีที่มีโอกาส

สมัยเด็ก เคยฟัง เตียง เป็นโฆษกสถานีวิทยุยานเกราะ และวปถ.  เสียงทุ้มนุ่มน่าฟังมากครับ

ทวีป โคราช:
เพลงของนักร้องท่านนี้ ผมไม่ค่อยมีเลยครับ ขอเก็บเพิ่มด้วยคน ขอบคุณครับ

ภุชงค์:
เป็นนักร้องที่อยากฟังมานานแล้วแต่หาฟังยากครับไม่เกินความสามารถที่คุณรวีหามาให้ฟังครับ ขอบคุณครับ :'e:31

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version