ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

รวมเพลง โรม ศรีธรรมราช 31 เพลง

<< < (3/6) > >>

ชาตรี:
โรม ศรีธรรมราช เป็นนักร้องใต้ที่ร้องเพลงหวานได้ดีมาก เพลงที่ชอบมากคือซากรักบึงพระราม ขอบคุณครับ. :'e:31

พงษ์ชศักดิ์:
             ไปรื้อส่วนตัวที่มีอยู่ มีอยู่เพลงนึง คือ เพลง ยืนคอยใคร เป็นดนตรีนำมาทำใหม่ อยากจะได้ ดนตรีเดิม เลยเข้ามารับ จากท่าน รวีครับ.

ภุชงค์:
บางเพลงก็ไม่คุ้นและยังไม่เคยฟังมาก่อนครับ :'e:31

โสภณ:
อยากได้นานแล้วเพลงประเภทนี้แต่หาไม่เจอ วันนี้ค้น สาวนิวลุค มาเจอขอบคุณครับ

ทศพร:
ว่าจะโหลดหลายครั้งแล้ว ไม่รู้ติดอะไรอยู่ ขอบพระคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version