เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

SPมณีนุช เสมรสุต ชุด รักนี้นิรันดร

<< < (2/6) > >>

หนุ่มน้ำดำ:
ชุดนี้แต่ก่อน เคยมีเป็นเทป หายไปไหนแล้วไม่รู้ มาขอเก็บจากแผ่นเสียงหน่อย ขอบคุณท่านหนุ่ม มากครับ

MunZaD:
 :'e:39 ตอนเป็นสาว..ฝันอยากเป็นนักร้องแบบมณีนุช :'e:39 :'e:39

มอส:
....คุณครูอ้วน นี่เองชอบเหมือนกันครับ  :'e:82 :'e:92 ขอบคุณพี่หนุ่มมากๆครับ

บัวตอง:
ตามหาอัลบั้มของครูอยู่ค่ะ ขอบคุณค่ะ  :'e:111

ninetynine:
ขอบคุณพี่หนุ่มอย่างสุดซึ้ง สำหรับเพลงดีๆเหล่านี้ ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version