เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

SPมณีนุช เสมรสุต ชุด รักนี้นิรันดร

(1/6) > >>

niyomsin:

http://moradokplangthai.com/demo/data/flash/lqsjhk-a63e64.swf

1. SPมณีนุช เสมรสุต - รักที่หลุดลอย(ส) (3:54)
2. SPมณีนุช เสมรสุต - รักนี้นิรันดร(ส) (3:23)
3. SPมณีนุช เสมรสุต - วันวาน(ส) (3:32)
4. SPมณีนุช เสมรสุต - อาจจะเป็นเธอ(ส) (4:02)
5. SPมณีนุช เสมรสุต - คนห่างบ้าน(ส) (3:11)
6. SPมณีนุช เสมรสุต - คอยเธอ(ส) (3:06)
7. SPมณีนุช เสมรสุต - แจกรัก(ส) (2:41)
8. SPมณีนุช เสมรสุต - ตัดใจไม่ลง(ส) (3:15)
9. SPมณีนุช เสมรสุต - ทางที่เลือกไม่ได้(ส) (2:43)
10. SPมณีนุช เสมรสุต - พิศวาส(ส) (3:12)
11. SPมณีนุช เสมรสุต - ไฟพิศวาสa(ส) (3:19)
12. SPมณีนุช เสมรสุต - เมารัก(ส) (2:59)

SPมณีนุช เสมรสุต ชุด รักนี้นิรันดร.rar

เฒ่าแก่:
มณีนุช  คนนี้ชอบๆ

อย่างงี้ตามเก็บชัวร์

นักเพลงคนจน:
รักนี้นิรันดร์กลับไม่เคยฟังครับ ฟังแต่รักที่หลุดลอย ขอบคุณมากครับ

chomm:
ชุดนี้มีเทปค่ะไม่แน่ใจว่ายังเปิดได้มั๊ย  เพลงเพราะมากค่ะโดยเฉพาะรักที่หลุดลอย

ประสิทธิ์:
ชอบเพลงมณีนุชครับ ขอเก็บเข้าคลังด้วยเพลงชุดนี้น่าจะยังไม่มีครับตาหนุ่ม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version