ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกกรุงอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

ขออนุญาตมาวางเพลงคะ

(1/2) > >>

ภูแมว:
สืบเนื่องจากได้ไปขอเพลง

การนี้เพิ่งเห็นว่าคุณ krabiman กรุณาแชร์ดาวเหนือของคุณมนตรี และคุณทิวไว้

แต่เพลงที่คุณ ทิว ร้อง เมื่อวานคุณลุงสิทธิ์ จอมส่อง ท่านโหลดให้แล้วค่ะ

และเวอร์ชั่นคุณมนตรี ได้มาจาก 4shared มังคะ

ส่วนเวอร์ชั่นคุณหยาด ได้มาจากคลองถมค่ะ อิ อิ

ก็เลยรวมเข้าไว้เป็นไฟล์เดียวแล้วเอามาแชร์พร้อมๆ  กันเลยนะคะ

ขอ ขอบพระคุณ

คุณลุงสิทธิ์ (จอมส่อง)
คุณ 4shared จำไ่ม่ได้ว่าโหลดจากท่านไหนค่ะ
คุณ mp3 ที่แผงตลาดคลองถม

รวมถึงคุณ krabiman ที่กรุณาเข้ามาดูมาแชร์เพลงที่ขอให้บ่อยครั้งมา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ

เอ-ชะอำ:
 :'e:31 :'e:31

ผมกำลังว่าจะจะส่งให้ ผมขาดแต่เพลง ดาวเหนือของครูสุเทพ ผมมี ของทิวสุโขทัย
กับของ มนตรี สีหเทพอยู่ มาขอรับของครูสุเทพด้วยคนครับ

ขอบคุณ
คุณ ภูแมว
คุณลุงครู สงขลา
คุณลุงสิทธิ์ (จอมส่อง)
คุณ 4shared จำไ่ม่ได้ว่าโหลดจากท่านไหนค่ะ
คุณ mp3 ที่แผงตลาดคลองถม

เป็นอย่างสูง ที่เอื้อเฟื้อ
 :'e:133 :'e:133 :'e:133

ฉัตรเจริญ:
ขอบคุณ "ภูแมว"  คงอีกหนึ่งในตะกูล "ภู"  ขอบคุณที่บอกกล่าวให้เข้ามาเยี่ยมเยียน  จะลองฟังครับ

:'e:49

ภูวดี:
ขอบคุณคุณครูสงขลา ลุงสิทธิ์จอมส่อง ท่านกระบี่แมน
และขอบคุณท่านเจ้าของไฟล์  แล้วก็คุณเหมียว ที่ค้นหามาจนได้ฟังกัน
 :'e:133 :'e:94 :'e:133

ภูแมว:

--- อ้างจาก: ฉัตรเจริญ ที่ 06/ก.ค./13 20:30น. ---ขอบคุณ "ภูแมว"  คงอีกหนึ่งในตะกูล "ภู"  ขอบคุณที่บอกกล่าวให้เข้ามาเยี่ยมเยียน  จะลองฟังครับ

:'e:49

--- End quote ---
อิ อิ สงกะสัยคุณ ฉัตรเจริญ จำบ่อล่ายว่าภูแมวเป็นครายนะค๊า ถ้าคุณลุงสิทธิ์ (จอมส่อง) จิค๊า  :'e:37 :'e:39

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version