ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะเพลงเดี่ยว

ครุฑพ่าย ไวพจน์ เพชรสุพรรณ

(1/2) > >>

งาม นครปฐม:
ครุฑพ่าย  ไวพจน์  เพชรสุพรรณ

เวียงสา980:
ครุฑพ่าย  ไวพจน์  เพชรสุพรรณ เพลงนี้ยังไม่มี เลย ค่ะ ขอเอาไปเปิดให้สมาชิกเพลงพักใจ ฟังด้วย นะคะ ขอบคุณมาก ค่ะ

หนุ่มบางแค:
เพลงของลุงงาม  ผมชอบทุกเพลงเลยครับ

โอฬาร:
เพลงนี้ยังไม่เคยฟังเลยครับ ขอรับไปไว้ฟังด้วยครับ ขอบพระคุณท่านงามครับผม :'e:92

chattanon:
ครุฑพ่าย  ของไวพจน์  ทุกคนคงประหลาดใจ     ว่ามีด้วยหรือ   

เพลงของพร ภิรมย์ เจ้าตำนานเพลงแห่งวรรณคดี และ ธรรมะ

หลายเพลงว่าด้วยเรื่องนาค   ครุฑ   ขอบคุณคุณงาม   นครปฐมครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version