ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะเพลงเดี่ยว

ไข่นุ้ยคอยน้อง เปี๊ยก เมืองพระ

(1/1)

ประสิทธิ์:
ไข่นุ้ยคอยน้อง เปี๊ยก เมืองพระ

เวียงสา980:
ไข่นุ้ยคอยน้อง เปี๊ยก เมืองพระ อยากได้เอาไปเปิดคู่กับเพลง ร่อนจาน ของคุณไวพจน์ ค่ะ ขอบคุณมาก นะคะ คุณประสิทธิ์

หนุ่มบางแค:
เพลงเก่าหายากแบบนี้  ขอรับไปด้วยครับ

โอฬาร:
ขอบพระคุณท่านประสิทธิ์ครับ เพลงนี้ผมยังไม่เคยฟังเลยเช่นกัน ...เอ แล้วเพลง ร่อนจาน หาได้ที่ใหนครับคุณเวียงสา แต่ทีเห็นบ่อยครับจานร่อน  :'e:56

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version