ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่ง ร้องเกี้ยว ร้องแก้

พร พิฆเนศร์ วิวาห์เหาะ+พนิดา สุทธิเจริญ วิวาห์ห่าม

(1/4) > >>

งาม นครปฐม:
พร พิฆเนศร์  วิวาห์เหาะ+พนิดา สุทธิเจริญ  วิวาห่าม

ทวีป โคราช:
มาประเดิมให้ลุงงามหน่อยครับ เพลงคู่นี้ผมก็ยังไม่มี ขอบคุณครับ

ประสิทธิ์:
เพลงนี้ พร พิฆเนศร์  วิวาห์เหาะ ลิ้งค์น่าจะเสียครับลุงงาม

เวียงสา980:
ขอด้วยค่ะ วิวาห์เหาะ ยังไม่เคยฟังเลย ขอบคุณมาก นะคะ คุณงามจัง

พงษ์ชศักดิ์:
                    นักร้องท่านนี้ ร้องแนว สนุกสนาน ฟังแล้วสบายใจมีอมยิ้ม แถมมีเพลงแก้ด้วย ขอบคุณ คุณงาม นครปฐมครับ.

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version