ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกกรุง ร้องเกี้ยว ร้องแก้

นางฟ้ายังอาย-ชรัมภ์ เทพชัย ,ไม่อายนางฟ้า-จินตนา สุขสถิตย์

(1/3) > >>

เอ-ชะอำ:
 :'e:39 :'e:39 :'e:39

นางฟ้ายังอาย - ชรัมภ์ เทพชัย

ไม่อายนางฟ้า - จินตนา สุขสถิตย์

ประสิทธิ์:
มากดบวกให้กำลังใจท่านอาโกแหละเช้านี้ที่นำเพลงร้องของคู่นี่มาฝากเพื่อนๆกัน ช่วงนี้เว็บเรากำลังต้องการเพลงหลากหลายมาลงไว้ให้มากโดยเฉพาะเพลงประเภท สามัญประจำบ้านครับท่านอาโก เพราะมีสมาชิกใหม่ๆที่ไม่เคยเล่นเว็บเพลงที่ไหนก็มากันหลาย จะได้เก็บไว้ฟังกันได้ ขอบคุณมากนะครับ
 :'e:82 :'e:82

หนุ่มน้อย เมืองพิจิตร:
ขอบคุณครับท่านอาโก ที่นำเพลงเพราะ เพราะ มาฝาก ขอบพระคุณ ครับ :'e:92 :'e:92

chomm:
เพลงไพเราะของนักร้องคุณภาพอยู่แล้วค่ะ :'e:95

dotcom:
 :'e:92 :'e:92 :'e:92
สวัสดีครับอาโก ครับ
คู่นี้เป็นคู่ที่ สอง ครับ ที่ลุงสน มาขออนุญาต อาโก ครับ
ขออนุญาตเก็บรักษาไว้ที่สถานีวิทยุ ครับ
นางฟ้ายังอาย-ชรัมภ์ เทพชัย ,ไม่อายนางฟ้า-จินตนา สุขสถิตย์
ลุงสน ขอขอบพระคุณอาโกมากครับผม
 :'e:92 :'e:92 :'e:92

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version