ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่ง ร้องเกี้ยว ร้องแก้

เพลง ยิ้มแต้ ผ่องศรี+ยิ้มแป้น พจน์

<< < (2/3) > >>

โดม ลำปาง:
ของดี หายาก อีกเพลงครับท่าน

ทวีป โคราช:
มาขอรับยิ้มแต้หน่อยครับ ยิ้มแป้นมานานแล้ว จะได้ยิ้มแต้ตอบกันบ้าง ขอบคุณครับ // ว้า มารับไม่ทัน :'e:96

ชัยสิทธิ์:
ขอรับเพลงยิ้มแต้ด้วยครับ ยังไม่มี-ยังไม่เคยฟัง ขอบคุณมากๆครับ

นิคม ชลบุรี:
ยิ้มแป้นมีแล้วครับ อยากลองฟังเพลงยิ้มแต้บ้างว่ามีความไพเราะแค่ไหน ขอบคุณสำหรับผู้แบ่งปัน

ธีรวัชร์ โขทัย:
เพิ่งรู้ครับว่าเพลงยิ้มแป้นมีเพลงแก้ด้วย  ต้องขอฟังครับว่าจะเพราะและสนุกเหมือนกันไม๊   :'e:94

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version