ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่ง ร้องเกี้ยว ร้องแก้

เพลง ยิ้มแต้ ผ่องศรี+ยิ้มแป้น พจน์

(1/3) > >>

งาม นครปฐม:
เพลง ยิ้มแต้  ผ่องศรี+ยิ้มแป้น  พจน์

ภูฤดู ปักซัว:
ยิ้มแป้น  คุ้นเคย และ ได้ฟังกันบ่อยๆนะครับ
แต่ ยิ้มแต้  ดูท่าว่าหลายท่านคงจะยังไม่เคยฟังมาก่อน

ขอบคุณพี่งามมากๆนะครับ

เวียงสา980:
มีเพลง ยิ้มแต ของคุณพจน์ พนาวัน แล้ว แต่ ยังไม่มี ยิ้มแป้น ค่ะ ขอบคุณมากมาย นะคะ คุณงามหล่อจัง

มดตะนอย:
 sp196 ขอบคุณมากเลยครับพี่งาม หายากมากครับ

ลุงวิชญ์:
เคยฟังยิ้มแป้น ของพจน์ พนาวัลย์ เพลงร้องแก้ยังไม่เคยฟังครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version