เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์ > โปรแกรมดีๆมีมาให้กัน

โปรแกรม SAM Broadcaster v4.9.2 - Patch สำหรับพีเจทุกท่าน

<< < (3/7) > >>

O^นู๋ปูเป้^O:
ใช้ตัวเดวกานเลยติดตั้งง่ายไม่ต้องหายาแก้ไอ ใช้ได้ทันที แจ่มมมม :'e:132

แม็ท:
ถ้าเครื่องแรงหรือเป็นสเป็คใหม่ๆ แรมเยอะๆหน่อย เวอร์ชั่นนี้ก็ใช้ได้ดีเหมือนกัน แต่เครื่องที่บ้านผมลองตัวนี้แล้ว เสียงมันสะอึกๆปลายเสียงไม่เรียบ เลยต้องกลับไปใช้ 4.2.2 เหมือนเดิม ขอบคุณลุงหนุ่มบางแคมากครับที่มาอัพเดทเวอร์ชั่นใหม่ให้ทดลอง

ป๊อกคอม:
มาขอรับโปรแกรมเล่นไฟล์เพลงดีๆหน่อยครับ ขอบคุณมากๆครับผม

สล่าดิษฐ์สตูดิโอเจียงดาว:
 sp7652 อยากได้พอดีเลย

เจียระไน:
 :'e:94

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version