เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์ > โปรแกรมดีๆมีมาให้กัน

โปรแกรม SAM Broadcaster v4.9.2 - Patch สำหรับพีเจทุกท่าน

(1/7) > >>

หนุ่มบางแค:
แตกไฟล์ออกแล้วก็ติดตั้งที่ไฟล์ sambc-fb-v492 ตามปกติ  เมื่อติดตั้งเสร็จแล้วก็เปิดไฟล์ SAM.Broadcaster.v4.9.2-RES-patch  คลิกที่ patch เพื่อทำการ patch ก็เป็นอันเสร็จแล้วครับ  

ตู่ ลำพูน:
ขอเอาไปศึกษาดูนะครับคุณหนุ่ม

หนุ่มบางแค:
สอนวิธีการใช้งานโปรแกรม  SAM Broadcaster v4.9.2    

เวียงสา980:
ขอเอาไปศึกษาดูก่อน นะคะ ขอบคุณมากมาย ค่ะ

อภิชาติ:
อยากได้ไปใช้จังเลย แต่กลัวว่าจะใช้ไม่เป็น

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version