เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปคาสเซ็ท

ไมค์ ภิรมย์พร ชุดที่ 10 ด้วยแรงแห่งรัก (ทดลองริป)

<< < (2/3) > >>

สุรชัย:
ขอเก็บไปฟังด้วยครับ เพลงของไมค์ ภิรมย์พร มีน้อยมากครับ ขอบคุณมากครับ

บังเลาะ:
จริงหรือเปล่าน้อ ที่ว่าลองริบ เชื่อยากมากๆๆๆ อิอิอิ

น้องดา:
ขอฟังด้วยคนค่ะ  ชอบไมด์ เหมือนกันค่ะ ด้วยแรงแห่งรัก ขอบคุณค่ะพี่สิท์

นายน้อย:
มาขอรับเพลงฝีมือริปจาก พี่สิทธิ์ไปฟังแหละครับชุด  ชุดที่ 10 ด้วยแรงแห่งรัก ของ ไมค์ ภิรมย์พร ในส่วนที่รับมาฟังจากฝีมือริปของพี่ผมก็ว่าเยี่ยมครับพี่ :'e:94 :'e:92

โชค นรา:
เพลงของไมค์ ภิรมย์พร นี่ผมแทบไม่มีเพลงของเค้าเรย ลองรับฝีมือของหลวงซะหน่อย ขอบคุณครับ  :'e:133 :'e:133 :'e:133

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version