ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

พรไพร เพชรดำเนิน

(1/2) > >>

รวี:
พรไพร เพชรดำเนิน

พรไพร เพชรดำเนิน - งานนักร้อง
พรไพร เพชรดำเนิน - ดอกรักแห้งแล้ว
พรไพร เพชรดำเนิน - นอนลูกเดียว
พรไพร เพชรดำเนิน - น้ำลงนกร้อง
พรไพร เพชรดำเนิน - อีลุ๊บตุ๊บป่อง

:'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133

หนุ่มบางแค:
ขอประเดิมเลยครับ  ขอบคุณคุณยุทธภพมากครับ

ประสิทธิ์:
ขอบคุณครับลุงยุทธ ขาดเพลงที่ลุงขอนั่นแหละครับ ขอด้วยยยยยยย

เวียงสา980:
ขอเก็บเอาไว้เปิด ด้วย นะคะ ขอบคุณมาก ค่ะ คุณครูรวี

ทวีป โคราช:
มีอยู่สองเพลง คือ น้ำลงนกร้อง กับ ดอกรักแล้งแล้ว ครับ ขอเก็บไว้ด้วยคน ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version