ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

แววตา พนาไพร

(1/2) > >>

รวี:
แววตา พนาไพร

แววตา พนาไพร - ผัวแก่
แววตา พนาไพร - สาวศรีพระยา
แววตา พนาไพร - หน้าด้าน

:'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133

ชาตรี:
แววตา พนาไพร นักร้องท่านนี้ไม่ทราบว่าร้องเพลงไว้ทั้งหมดกี่เพลงกันแน่ ขอบคุณครับ. :'e:31

พงษ์ชศักดิ์:
              ต้องขอบคุณ คุณระวี นำเพลงของ แววตา พนาไพร มาแบ่งปันกับสมาชิก น่าสนใจทั้งสามเพลงเลย ครับ.

ทวีป โคราช:
ยังไม่มีสักเพลงเลยครับ ขอรับไปฟังด้วยคน  ขอบคุณครับ

สุรชัย:
ขอเก็บไว้ฟังด้วยครับ เพลงของนักร้องท่านนี้ มีน้อยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version