ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกกรุงอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

รวมเพลง พล.อ เปรม ติณสูลานนท์ 4 เพลง (320 kbps)(แก้ไข 15 ต.ค.56)

(1/3) > >>

รวี:
รวมเพลง  พล.อ เปรม ติณสูลานนท์  4  เพลง

ขอสัญญา - พล.อ เปรม ติณสูลานนท์
คนสร้างป่า - พล.อ เปรม ติณสูลานนท์
ตอบสนองบุญคุณแผ่นดิน - พล.อ เปรม ติณสูลานนท์
แอบรัก - พล.อ เปรม ติณสูลานนท์

:'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133

โสภณ:
ไม่เคยรู้เลยท่านเคยร้องเพลง ขอยคุณครับ

สุรชัย:
ไม่เคยทราบเหมือนกันว่าท่านได้ร้องเพลงบันทึกเสียงไว้ ขอฟังด้วยครับ

ภูฤดู ปักซัว:
สำหรับบทเพลงของจอมยุทธเป็งท่านนี้  ที่ผมคุ้นหูในสมัยก่อน ก็เป็นเพลง  จากยอดดอย

เพลงอื่นๆ ไม่คุ้นแหละครับ พี่ยุทธ

เวียงสา980:
รวมเพลง  พล.อ เปรม ติณสูลานนท์ ยังไม่เคยได้ฟังเลย ค่ะ ขอเอาไว้ฟังด้วย นะคะ ขอบคุณมากมาย ค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version