ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งร้องเกี้ยว ร้องแก้

คู่นี้น่าจะร้องแก้กันนะ ดาวสังคม เพลิน พรหมแดน + ลืมคนท้องนา ยอดขวัญ ลานทอง

(1/3) > >>

ประสิทธิ์:
ดาวสังคม เพลิน พรหมแดน + ลืมคนท้องนา ยอดขวัญ ลานทอง

ทวีป โคราช:
ขอลองฟังลืมคนท้องนาด้วยครับ ไม่แน่ใจว่าจะเคยฟังไหม ขอบคุณมากครับ

เวียงสา980:
น่าสนใจค่ะ ขอเก็บเอาไว้เปิดให้สมาชิกฟังด้วย นะคะ ขอบคุณมากมาย ค่ะ

งาม นครปฐม:
เข้ามาให้กำลังใจลุงสิทธิ์ครับเพลงชุดนี้เพราะมากครับเพลงร้องแก้กันไม่ใช่หากันง่ายครับโดยส่วนตัวผมสะสมไว้พอประมาณครับ  :'e:94

ชาตรี:
ลืมคนท้องนา ยอดขวัญ ลานทอง ขอฟังเพลงนี้ซะหน่อยจำไม่ได้ว่าฟังมาบ้างหรือยัง ขอบคุณครับ. :'e:31

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version