ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

รวมเพลง นพพร เมืองสุพรรณ 33 เพลง

(1/3) > >>

รวี:
รวมเพลง  นพพร เมืองสุพรรณ   33  เพลง

นพพร เมืองสุพรรณ - กลับเถิดเรียมจ๋า
นพพร เมืองสุพรรณ - เก็บเงินแต่งงาน
นพพร เมืองสุพรรณ - เก็บเงินแต่งงาน (กึ่งศตวรรษ)
นพพร เมืองสุพรรณ - คอยคำตอบ
นพพร เมืองสุพรรณ - คอยน้องทั้งคืน
นพพร เมืองสุพรรณ - คิดถึงจังเลย
นพพร เมืองสุพรรณ - คืนนี้ไม่มีเธอ
นพพร เมืองสุพรรณ - จดหมายรักจากคนเศร้า
นพพร เมืองสุพรรณ - เจอะปุ๊บรักปั๊บ
นพพร เมืองสุพรรณ - ฉันคอยไม่ไหว
นพพร เมืองสุพรรณ - ดาวสุพรรณ
นพพร เมืองสุพรรณ - โธ่ ช้ำจริงเรา
นพพร เมืองสุพรรณ - นกเอี้ยงจ๋า
นพพร เมืองสุพรรณ - ปราบคนงอน
นพพร เมืองสุพรรณ - โป้ยเซียนเสี่ยงทาย
นพพร เมืองสุพรรณ - พี่เกี้ยวไม่เป็น
นพพร เมืองสุพรรณ - เพราะพี่จน
นพพร เมืองสุพรรณ - รอนางที่ริมโขง
นพพร เมืองสุพรรณ - รักพี่จงหนีพ่อ
นพพร เมืองสุพรรณ - รักแฟนคนเดียว
นพพร เมืองสุพรรณ - ลืมพี่แล้วหรือ
นพพร เมืองสุพรรณ - ลูกชายคึกลิด
นพพร เมืองสุพรรณ - ลูกสาวใคร
นพพร เมืองสุพรรณ - เล็กพริกขี้หนู
นพพร เมืองสุพรรณ - สวยที่สุด
นพพร เมืองสุพรรณ - สวรรค์เจ้าขา
นพพร เมืองสุพรรณ - สาวอิสานหวานใจ
นพพร เมืองสุพรรณ - สี่ปีที่คอย
นพพร เมืองสุพรรณ - เสียงกู่หานาง
นพพร เมืองสุพรรณ - เสียวหัวใจ
นพพร เมืองสุพรรณ - หนุ่มนานอนหนาว
นพพร เมืองสุพรรณ - หนุ่มนานั่งฝัน
นพพร เมืองสุพรรณ - หนุ่มเมียหนี

:'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133

อ้น:
นักร้องท่านนี้มีผลงานเพลงที่น่าฟังมากมายเลยครับ ขอบคุณมากครับที่นำมาให้ฟัง :'e:31

หนุ่มบางแค:
นพพร  เมืองสุพรรณ  ผมมีอยู่แค่ 3 เพลง  เจอชุดใหญ่แบบนี้ดีใจมาก ๆ  ขอบคุณมากครับคุณยุทธภพ

สุรชัย:
ขอเก็บไว้ฟังด้วยครับ นักร้องผู้อาภัพท่านนี้ ชอบเพลง คิดถึงจังเลย มากครับ

ทวีป โคราช:
ของนพพร ผมมีเพียงไม่กี่เพลง ยังขาดอีกเพียบเลย ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version