ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

รวมเพลง เมืองมนต์ สมบัติเจริญ 54 เพลง

<< < (9/9)

โต:

ขอรับเพลงชุดนี้เอาไปเทียบเสียง และแก้ไขข้อมูลเพลงที่ผิดพลาดให้ถูกต้องนะครับ ขอบคุณทั้งผู้ให้ไฟล์และผู้ให้ข้อมูลครับ...
 :'e:31 :'e:94

บิน:
ไม่ค่อยได้ฟัง  เพลงของเมืองมนต์  หาฟังยาก  ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

บิน:
รวมเพลง  เมืองมนต์ สมบัติเจริญ   54  เพลง ฟังกันยาวๆครับ

หนุ่มชาววัง2012:
ยังอยู่ไหมน้อ ขอบคุณมากๆครับ

ทรงภพ แพร่:
เมืองมนต์ สมบัติเจริญ เป็นนักร้องในวงดนตรีของคุณครูสุรพล สมบัติเจริญ เสียงสูงที่น่าฟังมาก ต่อมาศรเพชร ศรสุพรรณ ก็เป็นนักร้องที่นำเอาสุ้มเสียงลีลาต่างๆจากคุณเมืองมนต์ สมบัติเจริญ มาเป็นไอดอล จนประสพผลสำเร็จและโด่งดังจนสุดท้ายของชีวิต ครับย่อๆแค่นี้ล่ะกันครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version