ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

รวมเพลง เมืองมนต์ สมบัติเจริญ 54 เพลง

<< < (3/9) > >>

คนลำนารายณ์:
ชอบข้อมูลพี่สัมพนธ์ครับ...ชัดเจนดีครับ..สั้นๆแต่เข้าใจง่ายครับ

ภุชงค์:
ชอบทุกเพลงที่เมืองมนต์ร้องครับ :'e:31

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:31หายาก เลยครับเพลงนักร้อง ท่านนี้ชอบ ครับขอบคุณพี่ยุทธภพครับ  sp762

โชค นรา:
เมืองมนต์ สมบัติเจริญ เป็นนักร้องที่ผมชื่นชอบในน้ำเสียงของท่านมาก เป็นลูกทุ่งโดยแท้ แถมยังเป็นต้นเีสียงให้นักร้องรุ่นหลังจากท่าน มีชื่อเสียงโด่งดังมากมาย มีใครบ้างไม่ต้องบอกทุกท่านก็คงรู้ ... ขอบคุณมากมายสำหรับน้ำใจที่ดีงามครับผม ... :'e:92

สุรชัย:
ขอเก็บเพลงเมืองมนต์ด้วยครับ ขอบคุณมากครับที่รวบรวมไว้ได้หลายเพลงครับ ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version