ผู้เขียน หัวข้อ: อ่านที่นี่ก่อน สำหรับท่านที่วางเพลง  (อ่าน 10846 ครั้ง)

ออฟไลน์ ประสิทธิ์

• Administrator
  • *
  • 6174
    9863
    • เพลงพักใจดอทเนต

เรียนเพื่อนๆสมาชิกทุกท่าน

การวางลิ้งค์เพลงให้โหลดในห้องนี้ อยากจะขอความร่วมมือจากทุกท่านดังต่อไปนี้ครับ
1. สำหรับท่านที่ริปเพลงมาเอง สามารถวางได้เลย แม้ว่าชื่อเพลงนั้นจะมีวางอยู่แล้วก็ตาม
2. สำหรับท่านที่วางลิ้งค์เครดิต ขอให้ท่านใช้เครื่องมือค้นหาเพลงนั้นๆก่อน หากยังไม่มีแล้วค่อยวางนะครับ
3. หากท่านนำเพลงของท่านอื่นที่ริปไว้มาวาง กรุณาให้เครดิตท่านที่ริปเพลงนั้นด้วยครับ

ขอขอบคุณทุกท่านที่กรุณานำเพลงมาลงในห้องนี้ และให้ความร่วมมือเป็นอย่างดีทุกท่านครับ

ทีมงานบ้านเพลงพักใจดอทเนต

+0 โดย

ลิ้งค์หัวข้อ: https://www.plengpakjai.net/index.php?topic=16067
สมาชิกใหม่..ก่อนตั้งกระทู้แนะนำตัวให้ดูตัวอย่าง.แล้วไปอ่านประกาศการใช้งานบอร์ดและห้องโหลดเพลง เมื่ออ่านเข้าใจแล้วก็ตอบรับทราบทั้ง 2 กระทู้1.ห้ามเด็ดขาดการใช้เพียงอีโมตอบกระทู้เพื่อโหลดเพลง.2.ห้ามตอบเพียงขอบคุณครับ/ค่ะ โหลดเพลง 5:1 อ่านให้เข้าใจด้วย