ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้ที่จะโหลดเพลง อ่านก่อนที่จะถูกแบน  (อ่าน 11024 ครั้ง)

ออฟไลน์ ประสิทธิ์

• Administrator
  • *
  • 6174
    9863
    • เพลงพักใจดอทเนต

ประกาศถึงทุกท่านที่ใช้งานห้องนี้ เรืองการตอบกระทู้

เนื่องจากบางท่านที่เข้ามาตอบกระทู้เพื่อโหลดเพลงในห้องนี้ โดยใช้วิธีอ้างถึง ทำให้ก๊อบเอาเครื่องฟังเพลงตัวอย่างไปเปิดด้วย สร้างความรำคาญให้กับทุกท่านที่เข้ามาในกระทู้นั้นๆ เนื่องจากเสียงเพลงจะดังซ้อนกันจนฟังไม่รู้เรื่อง จึงขอประกาศสำหรับการตอบกระทู้ในห้องนี้ดังนี้

1.ห้ามตอบกระทู้โดยวิธีการ "อ้างถึง" สำหรับกระทู้ที่มีเพลงตัวอย่างโดยเด็ดขาด
2.ห้ามตอบเพียง "ขอบคุณครับ" "ขอบคุณค่ะ" หรือใช้เฉพาะอีโม แต่ควรให้ความเห็นส่วนตัวเกี่ยวกับเพลงนั้น หรือเกี่ยวกับผู้วางเพลงนั้นเข้าไปด้วย เพื่อเป็นการให้กำลังใจกัน และอย่าลืมกดบวกให้ผู้โพสด้วยนะครับ

ง่ายๆแค่นี้อย่าให้พลาดนะครับ

ทีมงานเพลงพักใจดอทเนต

+1 โดย chattanon

ลิ้งค์หัวข้อ: https://www.plengpakjai.net/index.php?topic=16073
สมาชิกใหม่..ก่อนตั้งกระทู้แนะนำตัวให้ดูตัวอย่าง.แล้วไปอ่านประกาศการใช้งานบอร์ดและห้องโหลดเพลง เมื่ออ่านเข้าใจแล้วก็ตอบรับทราบทั้ง 2 กระทู้1.ห้ามเด็ดขาดการใช้เพียงอีโมตอบกระทู้เพื่อโหลดเพลง.2.ห้ามตอบเพียงขอบคุณครับ/ค่ะ โหลดเพลง 5:1 อ่านให้เข้าใจด้วย