ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะเพลงเดี่ยว

ชัยณรงค์ บุญนะโชติ - ลูกทุ่งทีเด็ด

(1/2) > >>

รวี:
ชัยณรงค์ บุญนะโชติ - ลูกทุ่งทีเด็ด

:'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133

ชบาบาน:
ชัยณรงค์ บุญนโชติ ร้องเพลงไว้ไม่มาก ค่อนข้างหายาก ขอบคุณที่เอื้อเฟื้อ ขอรับ

สุรชัย:
ขอด้วยครับเพลงหายาก ของนักร้องท่านนี้ครับ

เวียงสา980:
ไม่เคยได้ฟัง นักร้องท่านนี้ ร้องเลย ค่ะ ขอเอาไว้ฟังด้วยค่ะ ขอบคุณมาก นะคะ

ชา พัทยา:
อ.ชัยณรงค์ เป็นทั้งนักร้องและนักดนตรี ท่านบอกว่า ถ้าไม่โดดไปกับวงเทียนชัย ได้ร้องเพลง คิดถึงพี่ใหม ก่อนศรคีรี

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version