ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงสตริง

รวมเพลง ชัยรัตน์ เทียบเทียม 5 อัลบั้ม แก้ไข 3 มี.ค.57

<< < (2/18) > >>

ศิลป์ ภูเก็ต:
ขอบคุณมากครับ ชัยรัตน์ เทียบเทียมเป็นนักร้องที่ชอบมากเลยครับ เพลงที่ชอบมากก็ น่ารัก และ รักเพรียกหา

ไท..บรรเลง:
โอ หรือ ชัยรัตน์ เทียบเทียม กันเป็นอย่างดี เพราะต่างก็อยู่บนถนนนักเพลงเช่นเดียวกัน เมื่อได้เจอกันในงานสวดอภิธรรม คุณสมศักดิ์ เจ้าของโปรมีเดีย ขอขอบคุณครับ 

สมชาย เพชรบุรี:
ขอบคุณมากครับ

ลุงชัย นรา:
...โอ้โฮ....มาชุดใหญ่ อีกแล้ว ชัียรัตน์..ต้องขอขอบคุณท่านยุทธ มากๆครับ ที่นำมาแจกอีกแล้ว ไม่รอช้า ดูดแล้วครับ...

หนุ่มภูเก็ต:
ขอบคุณมากๆ
เพลงของชัยรัตน์ ไม่ค่อยมีใครอัปโหลด
ขอโหลดหน่อยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version