ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งเพลงเดี่ยว

มีเมียอ้วน วิไล พนม

(1/5) > >>

ประสิทธิ์:
มีเมียอ้วน วิไล พนม

ไฟล์เพลงจากคุณงาม นครปฐม อัพลิ้งค์โดยคุณทวีป โคราช

โอฬาร:
ไม่เคยได้ยินเลยครับเพลงนี้ สุดยอดๆๆๆ ขอบคุณครับ :'e:92

ภูวดี:
ฟังไปแล้วครับ ที่หน้าเวปนี้ เนื้อเพลงสนุกดีครับ
วันนี้มาเห็น ก็ขอเก็บไว้เปิดด้วยเลยครับ เข้าชุด :'e:94

พงษ์ชศักดิ์:
                             เหมือนรู้ครับ ว่าคนที่บ้านผมน่ะ อ้วน จริงๆด้วย ไม่รู้เป็นไง แต่งกันใหม่ๆ หุ่นยังกะนางแบบเลย ...ปัจจุบันสงสัยจะเลี้ยงดีไป ..แม่ทูลกระหม่อมผมถึงได้เป็น พะโล้ไปแล้ว (แต่ย่างงัยก็รักแหละครับ

ชาตรี:
มีเมียอ้วน - วิไล พนม อย่างนี้ก็หุ่นนางแบบเหมือนกัน แต่เป็นนางแบบปลากระป๋องปุ้มปุ้ย  :'e:37 ขอบคุณครับ. :'e:31

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version