ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกกรุงมากกว่า 1 เพลงหรือมาเป็นชุด

ธานินทร์ อินทรเทพ – โฟล์คซอง [ 320kbps ]

(1/1)

รวี:
ธานินทร์ อินทรเทพ – โฟล์คซอง [ 320kbps ]

01.ธานินทร์ อินทรเทพ - โฟล์คซอง - ธรณีสายเลือด
02.ธานินทร์ อินทรเทพ - โฟล์คซอง - เพ็ญโสภา
03.ธานินทร์ อินทรเทพ - โฟล์คซอง - ทำบุญด้วยอะไร
04.ธานินทร์ อินทรเทพ - โฟล์คซอง - จับกระแต
05.ธานินทร์ อินทรเทพ - โฟล์คซอง - หน้าเนื้อใจเสือ
06.ธานินทร์ อินทรเทพ - โฟล์คซอง - เหมือนคนละฟากฟ้า
07.ธานินทร์ อินทรเทพ - โฟล์คซอง - ขี่เก๋งอย่างลืมเกวียน
08.ธานินทร์ อินทรเทพ - โฟล์คซอง - หิ้วกระเป๋า
09.ธานินทร์ อินทรเทพ - โฟล์คซอง - ร้องไห้กับเดือน
10.ธานินทร์ อินทรเทพ - โฟล์คซอง - คิดถึงพี่หน่อย
11.ธานินทร์ อินทรเทพ - โฟล์คซอง - ลานเทสะเทือน
12.ธานินทร์ อินทรเทพ - โฟล์คซอง - ทหารอากาศขาดรัก

:'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133

ศราวุฒิ ลำปาง:
ขอบคุณครับ
ลองดูครับ ตอบไป 2 กระทู้แล้ว Link โดนลบครับ (25 Best of อริสมันต์ กับ เรนโบว์)
 :'e:132

หนุ่มชาววัง2012:
รบกวนเพลง จับกระแตครับ เอามาประกอบการเตรียมเพลงลูกกรุงที่ดัดแปลงมาจากเพลงไทยเดิมครับ ขอบพระคุณครับ

ยุ้ย:
ไม่เคยได้ฟังเลย เพลงชุดนี้ ขอฟังด้วยค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ  :'e:95

บิน:
ธานินทร์ อินทรเทพ – โฟล์คซอง  ไพเราะมาก  ขอด้วยครับ 

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version