ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะเพลงเดี่ยว

เจ้าสาวบางบัวทอง ละอองดาว โสธรบุญ

<< < (2/5) > >>

สายัณห์:
เคยมีความหลังอยู่บางบัวทอง เมื่อครั้งน้ำท่วม ขอบคุณทั้งเจ้าของไฟล์คนวางและผู้ที่เกี่ยวข้องทุกท่าน

ฟ้าใสเมฆสวย:
ขอบคุณมากค่ะ ขอเก็บเพลงหายากๆ ไว้เปิดให้สมาชิกฟังนะค่ะ  :'e:92 :'e:95

พงษ์ชศักดิ์:
                             ขอบคุณพี่ประสิทธิ์ พร้อมผู้มีส่วนร่วมครับ ที่รังสรรค์เพลงหาฟังยากมากๆมาให้ได้ฟังกัน ถือเป็นการอนุรักษ์บทเพลงเก่าครับ

อ้น:
เพลงร้องแก้กันที่หาฟังยากเลยครับ ขอบคุณมากครับ :'e:31

มอส:
...มอง ไว้นานแล้ว ครับตามเก็บไม่ทัน  :'e:37
เจ้าสาวบางบัวทอง  ละอองดาว โสธรบุญ
ยังไม่มีฟังเลยครับ  :'e:92 ขอบคุณทั้ง สามท่าน มากๆๆนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version