ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งเพลงเดี่ยว

หลงรักคุด(ผ.78) - PSปักษิณ ลูกวิเศษ

<< < (2/6) > >>

ลุงเริญ:
เพลงรักคุด มีหลายนักร้อง และต่างทำนอง ต้องขอสะสมขอบคุณครับ

สายัณห์:
ขอบคุณครับคุณงาม คุณทวีปและคุณประสิทธิ์ เพลงของปักษิณ ลูกวิเศษหาไม่ง่ายนัก ที่เคยฟังมีอยู่สองสามเพลงเท่านั้น

ฟ้าใสเมฆสวย:
ขอบคุณนะค่ะ สำหรับน้ำใจที่แบ่งปัน เพื่อให้สมาชิกได้ฟังเพลงดีมีคุณภาพ ขอเก็บไว้ิเปิดให้สมาชิกฟังนะค่ะ  :'e:92 :'e:95

อ้น:
ปักษิณ ลูกวิเศษ นักร้องแนวเสียง เมืองมนต์ สมบัติเจริญ เพลงหาฟังยากเลยครับ ขอบคุณมากครับ :'e:31

พงษ์ชศักดิ์:
                    หลุดโผและหายไปนานมากเพลง รักคุตของ ปักษิณ ได้ท่าน สามหนุ่มสามมุมมาช่วยขุดค้นมาให้ฟัง สุดยอดจริงๆครับ ขอบคุณอย่างสุดซึ่งครับ.

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version