ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งเพลงเดี่ยว

หลงรักคุด(ผ.78) - PSปักษิณ ลูกวิเศษ

<< < (6/6)

ชรัช2498:
ผลงานเพลงของปักษิณ ลูกวิเศษนั้นมีไม่มากนักและยังหาฟังได้ยากอีกด้วย "รักคุด" เพลงนี้ผมได้เคยฟังที่หน้าบอร์ดของบ้านเพลงพักใจตอนดึกช่วงที่คุณทวีป โคราช พีเจ คนเก่งท่านเปิดให้ฟังเพราะดีครับ วันนี้โชคดีที่มาพบกระทู้นี้แต่ก็ไม่รู้ว่าจะมาทันขบวนหรือเปล่า ขอบคุณมากครับคุณงาม นครปฐม คุณคุณทวีป โคราช คุณประสิทธิ์

**เสียดายมากผมมาช้าไปหน่อยลิ้งค์ไม่อยู่เสียแล้ว แต่ก็ขอบคุณมากนะครับ**

โชคดี:
เพลง ปักษิณ ลูกวิเศษ รักคุด เพลงนี้ขอตามมาชมด้วยครับ ลุงประสิทธิ์ ขอบคุณมากครับ

ประสิทธิ์:
ทั้งฟังทั้งโหลดได้แล้วครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version