ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งเพลงเดี่ยว

หลงรักคุด(ผ.78) - PSปักษิณ ลูกวิเศษ

(1/6) > >>

ประสิทธิ์:

ลิ้งค์โหลด

หลงรักคุด(ผ.78) - PSปักษิณ ลูกวิเศษ
คำร้อง-ทำนอง ประสิทธิ์ เวชศิลป์ (แผ่นเสียงสปีด 78 ตราแสงประทีป)

สุรชัย:
ขอเก็บเพลงหายากอีกเพลงครับ ขอไว้ฟังด้วยครับ

มอส:
.... งานนี้ ร่วมด้วย ช่วยกัน หลายท่านเลยนะครับ  :'e:37
อีกไม่นาน พี่งาม นครปฐม คงจะชำนาญ วิธีการ และจะได้นำมาฝากด้วยตัวเองแน่เลยนะครับ

:'e:92 ขอบคุณมากๆๆนะครับ สำหรับเพลงเพราะๆ พี่งาม นครปฐม พี่ทวีป และ พี่ประสิทธิ์

โชค นรา:
คุณงามมีเพลงลึกมากมาย ผมเข้าตั้งแต่วันแรกที่เข้ามาขอเพลงแล้ว ขอบคุณครับหลวง ขอบคุณ คุณงามด้วยในฐานะเจ้าของเพลง ...  :'e:92

ภูวดี:
เพลงแปลกนะครับ หายาก ไฟล์จากคุณงามนครปฐม  คุณทวีป โคราช อัพลิ้งค์
วางโดยพี่ประสิทธิ์  เพลงเดียว สามท่านเลย :'e:94
ก็ขอเก็บไว้ฟัง และเปิดในเวฟด้วยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version