เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปคาสเซ็ท

NP ยอดรัก สลักใจ ชุด หากไม่รัก (เทป)

<< < (2/3) > >>

ประสม เมืองชล:
เพลงของพี่แอ๊ว ฝีมือการริปของหนุ่มน้อย เมืองพิจิตร พบแล้วเก็บเลยอย่างไม่รังเร
ทั้งเพราะทั้งหายาก เก็บเท่าไรก็ไม่หมดเน๊าะ

chattanon:
ขอบพระคุณหนุ่มน้อย เมืองพิขิตร   ไม่ผิดหวังอย่างแน่นอนครับ

ป๋อง เมืองเพชร:
ไพเราะจริงๆครับเพลง หากไม่รัก ซึ้งประทับใจมากครับ มีแล้วแต่มาให้กำลังใจคุณตุ้ยครับ

สายัณห์:
การันตีทั้งคนริปและพี่ป๋อง ต้องดีแน่ๆ ขอบคุณเจ้าของเทป หนุ่มน้อยผู้จัดทำด้วยครับ

เบียร์ สุปรีดา:
ชุดต้องยอมรับว่าหายากและยังไม่เคยฟังบางเพลงด้วยครับขอบคุณนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version