ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งร้องเกี้ยว ร้องแก้

ลืมนาแล้วหรือ - กิ่งบางระกำ กับ สาวนาครวญ - สุภาพร

(1/3) > >>

งาม นครปฐม:
ลืมนาแล้วหรือ - กิ่งบางระกำ

สาวนาครวญ - สุภาพร แพ่งผ่องใส

ชาตรี:
เพลงสาวนาครวญ นักร้องชื่อ สุภาพร สุกใส นะครับ. :'e:78

กมล กทม:
 sp4632ขอบคุณมากๆครับที่นำบทเพลงที่กระผมไม่เคยฟังเลยครับ ได้เรียนรู้กับผู้ที่ชอบฟังหลากหลาย ผมได้ความรู้เพิ่มขึ้นคิดว่า นักร้องที่ดังๆฟังมาก็เยอะ แต่ที่ท่านนำมาไม่เคยฟังมาก่อนเลยครับ psi300 sp209

เพชร นครปฐม:
 :'e:94 แก้คู่นี้ ยังไม่มีมีแต่ของกิ่ง เพลงแก้ไม่มีขอรับไว้

สุรชัย:
เป็นเพลงร้องแก้กันหรือเปล่าครับ ขอฟังด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version