ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกกรุงมากกว่า 1 เพลงหรือมาเป็นชุด

สุเทพ วงศ์คำแหง อัลบั้ม เบื่อกรุง

(1/2) > >>

รวี:
สุเทพ วงศ์คำแหง  อัลบั้ม  เบื่อกรุง

01-วสันต์ถวิล - สุเทพ วงศ์กำแหง
02-เหมันต์พิศวาส - สุเทพ วงศ์กำแหง
03-สุดพรรณนา - สุเทพ วงศ์กำแหง
04-เดี๋ยวนี้ - สุเทพ วงศ์กำแหง
05-ใจเพชร - สุเทพ วงศ์กำแหง
06-อย่ารักผมเลย - สุเทพ วงศ์กำแหง
07-เบื่อกรุ่ง - สุเทพ วงศ์กำแหง
08-เสน่หาอาลัย - สุเทพ วงศ์กำแหง
09-อ้อมรักเพ็ญจันทร์ - สุเทพ วงศ์กำแหง
10-ธรณีสายเสือด - สุเทพ วงศ์กำแหง
11-ฝันหวานอยู่ได้ - สุเทพ วงศ์กำแหง
12-เจ้าพระยาคืนเพ็ญ - สุเทพ วงศ์กำแหง
13-ผู้เสียสละ - สุเทพ วงศ์กำแหง
14-ร้อยป่า - สุเทพ วงศ์กำแหง

:'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133

ตู่ ลำพูน:
มาเก็บอีกชุดครับ :'e:92..เพลงเพราะทั้งนั้นเลยขอบคุณคุณยุทธภพมากๆครับ

ภูแมว:
ตามมาเก็บแต่ช้ากว่าคุณตู่ ลำพูนนะคะ ชุดนี้ความชอบส่วนตัวเมื่อได้ยินครั้งแรกคือ "เจ้าพระยาคืนเพ็ญ" และ "ร้อยป่า" ค่ะ

ขอบคุณ อ.ยุทธ นะคะ สุดยอดแห่งผู้วางเพลงจริงๆ เลยค่ะ วางทีล๊อตใหญ่เลยนะคะประจำ  :'e:92

สิทธิชาติ เพชรบุรี:
เพลงชุดนี้เพราะๆทั้งนั้นเลย ขอบคุณมากครับ

เวียงสา980:
มีแต่เพลงเพราะๆ ค่ะ ขอเก็บ ด้วย นะคะ ขอบคุณมากมาย ค่ะ คุณครูรวี  :'e:92 :'e:92

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version