ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกกรุงอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

แม่ไม้เพลงไทย ต้นฉบับดนตรีเดิม รวมฮิตเพลงร้องคู่ - 50 เพลงดังยุคแรก 320 kpbs

<< < (2/6) > >>

ลุงชัย นรา:
เข้ามาขอน้อบรับเพลงคู่ ไปจรรโลงอารมณ์ สัก คู่สองคู่ นะครับ เพราะบางเพลงก็พอมีไว้แล้ว ขอมาแบ่งปันส่วนที่ขาด ขอบคุณ รวี 2012 ด้วยนะครับ

ชาตรี:
เพลงร้องคู่ต้นฉบับร้องแบบเดิมๆฟังแล้วนึกถึงบรรยากาศเก่าๆ ขอบคุณครับ. :'e:31

สหัสวรรษ:
มีหลายเพลงที่ไม่คุ้น จำเราจะต้องเก็บบ้าง ตามประสาผู้รับที่ดี ไม่เคยปริปากบ่นเลยนะเนี่ย

ตู่ ลำพูน:
มีของดีมาฝากอีกแล้วคุณยุทธภพ....เห็นแล้วเพลงคู่เพราะๆ...อดใจไม่อยู่จริงๆขอเก็บไปฟังนะครับ :'e:94 :'e:94

ท๊อปแมน:
เพลงดี และหายากจริงๆครับ
ขอขอบพระคุณท่าน รวี ที่นำมาแบ่งปันให้ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version