ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกกรุงอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

แม่ไม้เพลงไทย ต้นฉบับดนตรีเดิม รวมฮิตเพลงร้องคู่ - 50 เพลงดังยุคแรก 320 kpbs

<< < (4/6) > >>

เวียงสา980:
ขอเก็บ รวมฮิตเพลงร้องคู่ ด้วย นะคะ ขอบคุณมากมาย ค่ะ ครูรวี

โสภณ:
เพลงรัองคู่ต้นฉบับไม่ใช่หาฟังกันได้ง่ายๆ ขอเก็บไว้ก่อน ขอบคุณครับ

ทวีป โคราช:
ดูรายชื่อแล้วยังมีเพลงที่ขาดอยู่พอสมควร ขอเก็บไปไว้เปิดให้สมาชิกฟังด้วย ขอบคุณครับ

รวี:
โหลดได้แล้วครับ

ไท..บรรเลง:
50เพลงร้องคู่จากนักร้องลูกกรุงชื่อดัง ภายใต้การสร้างสรรค์ของแม่ไม้เพลงไทย ขอขอบคุณ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version